ประธานสภาผู้แทนราษฎร ร่วมบันทึกเทป ถวายพระพรสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา (12 สิงหาคม 2567) ณ ห้องส่ง 1 สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย ถนนวิภาวดีรังสิต กรุงเทพฯ
วันพุธที่ 17 กรกฎาคม 2567 เวลา 15.30 นาฬิกา ณ ห้องส่ง 1 สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย ถ.วิภาวดีรังสิต กรุงเทพฯ นายวันมูหะมัดนอร์ มะทา ประธานสภาผู้แทนราษฎร นายชัยธวัช ตุลาธน ผู้นำฝ่ายค้านในสภาผู้แทนราษฎร นายพิเชษฐ์ เชื้อเมืองพาน รองประธานสภาผู้แทนราษฎร คนที่สอง พร้อมด้วย สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร และว่าที่ ร.ต.ต.อาพัทธ์ สุขะนันท์ เลขาธิการสภาผู้แทนราษฎร ร่วมบันทึกเทป ถวายพระพรสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ในนาม “สภาผู้แทนราษฎร” เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2567